Màn hình LED ebike kích thước nhỏ
- Màn hình Ebike tốt nhất
- Màn hình Led xe đạp điện
- Màn hình điều khiển Ebike
- Màn hình xe đạp
- Màn hình LCD E Bike
- Màn hình LCD Ebike
SKU
BS-90Q-1
Categories Trưng bày, Động cơ & Bộ dụng cụ
Tags hiển thị xe đạp điện, trưng bày xe máy điện, Màn hình LED ebike, Màn hình hiển thị xe máy điện LED, Màn hình LED ebike kích thước nhỏ
Màn hình LED ebike kích thước nhỏ
Màn hình LED xe điện cỡ nhỏ


| Sự chấp thuận | CE / RoHS |
| Kích cỡ | Dài 48mm Rộng 28mm Cao 44mm |
| Cân nặng | 28g |
| Vật liệu | PC+ABS |
| Quyền lực | DC 24V/36V/48V |
| Hiện hành | 18mA~25mA /36V |
| Loại màn hình | DẪN ĐẾN |
| Giao thức | UART |
| Không thấm nước | IP65 |
| Cổng dữ liệu | / |
| Chức năng | Mức PAS/Chỉ báo pin/Báo động lỗi/Đi bộ, v.v. |
Chi tiết:


Send Your Inquiry
Sản phẩm tương tự
- Động cơ xe điện
High torque 8 inch BLDC geared electric scooter motor
- Động cơ xe đạp điện
Động cơ trung tâm bánh xe ebike 16 inch 750W 1000W
- Động cơ xe đạp điện
Động cơ trục bánh xe BLDC 17 inch 3000W
- Trưng bày
Màn hình ebike màn hình TFT mới ra mắt






