Động cơ xe lăn điện 12 inch
- Động cơ xe lăn điện 12 inch
- Động cơ trung tâm xe lăn điện truyền động trực tiếp
- Phanh điện từ
- Động cơ xe lăn mô-men xoắn cao
- Động cơ xe lăn có hộp số
Category Động cơ xe lăn
Tags Xe lăn điện 12 inch động cơ BLDC, Động cơ xe lăn điện 12 inch, 12 inch electric wheelchair motor factory, hệ thống lái xe lăn điện, động cơ trung tâm xe lăn điện, electric wheelchair motor manufacturer, Thiết bị hỗ trợ điện cho xe lăn bằng tay, hệ thống hỗ trợ lái xe phía sau, xe lăn dẫn động phía sau, hệ thống lái xe lăn, động cơ trung tâm xe lăn, hệ thống điện xe lăn
Động cơ xe lăn điện 12 inch
Bộ động cơ trung tâm xe lăn điện phanh từ 12 inch BLDC
Động cơ xe lăn điện 12 inch BLDC hướng

Key Technical Parameter:
| Brake mode | Phanh điện từ |
| Battery | 10Ah ,Lithium battery |
| Rated voltage | 24V |
| Rated power | 250W |
| Maximum torque | 36N.M |
| Climbing ability | ≤12 ° |
| No-load speed | 200±10rpm/min |
| reduction ratio | 1:4.43 |
| Tyre | Pneunatic Tyre |
| No-load current | <1A |
| Operating current | <4A |
| Cân nặng | 110Kg |
| locked rotor current | 45A |
| package size | 43*39*27cm |
| Each Motor Net Weight | 5kg |


dịch vụ của chúng tôi:
1.OEM và ODM có sẵn cho chúng tôi
Kiểm tra 2.100% từng quy trình sản xuất
Kiểm tra QC 3.100% trước khi giao hàng 4. Sản xuất mẫu và phát triển khuôn mẫu
5. Sửa chữa miễn phí trong vòng 2 năm và bạn chỉ cần trả cước vận chuyển
6. Nếu bạn nhận được hàng bị lỗi không phải là vấn đề của bạn, chúng tôi có thể thay thế hàng mới cho bạn (khi bạn nhận được hàng trong vòng 5 ngày và bạn có thể liên hệ với nhân viên của chúng tôi)
7. Sau khi gửi, chúng tôi sẽ theo dõi sản phẩm cho bạn hai ngày một lần, cho đến khi bạn nhận được sản phẩm. Khi bạn nhận được hàng, hãy kiểm tra và phản hồi cho tôi. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về sản phẩm, hãy liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp cách giải quyết cho bạn.
Bưu kiện :

Send Your Inquiry
Sản phẩm tương tự
- Electric Wheelchair Drive System
Quick-release electric wheelchair conversion kit
- Động cơ xe đạp điện
Động cơ trung tâm bánh xe trục đơn 12 inch
- Động cơ xe đạp điện
Động cơ trung tâm bánh xe BLDC 12 inch 250W 350W
- Thiết bị thể dục & y tế
Hệ thống lái hỗ trợ xe lăn điện






